Akwatin nadawa na duniya

Akwatin nadawa na duniya

Takaitaccen Bayani:

Akwatin nadawa na yau da kullun salon akwatin ne wanda ya dace da sufuri.Zai iya ajiye sararin sufuri zuwa mafi girma.Akwatin nadawa da aka nuna a hoton shine ainihin samfurin mu.Kuna iya canza kauri na kwali a ciki gwargwadon nauyin samfurin, kuma yawanci muna amfani da kauri na kusan 2mm.

 

Za mu iya buga kowane nau'i na alamu kuma mu taimaka akwatin ku ya zama cikakke ta hanyoyi daban-daban kamar su embossing, hot stamping, spot uv, da dai sauransu.

 

Akwatin nadawa mai kauri akwati ne mai tsadar gaske.Yana da matukar dacewa don haɗawa.Za mu iya samar da hanyar taro na viscose ko Magnetic tsotsa.Ana iya sake amfani da wannan akwatin.

 

Idan kuna neman abubuwa masu tsattsauran ra'ayi, da fatan za a gwada su

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Salon Akwatin Akwatin nadawa na duniya
Girma (L + W + H) Duk Girman Mahimmanci Akwai
Yawan yawa Babu MOQ
Zaɓin takarda Farin kwali, Takarda Karft, [ABCDEF] Flute Corrugated, Hard launin toka allo, Laser takarda da dai sauransu.
Bugawa Launuka CMYK, Buga launi na Spot [Dukkanin amfani da tawada UV masu dacewa da muhalli]
Ƙarshe Lamination mai sheki, Matte Lamination, Matte varnishing, Mai sheki varnishing, Spot UV, Embossing, Rufewa
Zaɓuɓɓukan Haɗe Desgin, Nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) nau'in launi.
Ƙarin Zaɓuɓɓuka Embossing, Taga Patching, [Gold/azurfa] Rufe Tambarin Zafi
Hujja Layin mutu, Flat View, 3D Mock-up
Lokacin bayarwa Lokacin da muka karɓi ajiya, yana ɗaukar kwanaki 7-12 na kasuwanci don samar da kwalaye.Za mu shirya da kuma tsara tsarin samarwasake zagayowar bisa ga yawa da kayan kwalaye don tabbatar da bayarwa akan lokaci.
Jirgin ruwa jigilar kaya, jigilar jirgin kasa, UPS, Fedex, DHL, TNT
 

Layin mutu

LAYIN JINI [GREEN]━━

Layin jini ɗaya ne daga cikin ƙa'idodi na musamman don bugawa.A cikin layin jini yana cikin kewayon bugu, kuma a waje da layin jini yana cikin kewayon da ba a buga ba.Ayyukan layin zubar da jini shine sanya alamar amintaccen kewayon, ta yadda ba za a yanke abin da ba daidai ba yayin yanke mutuwa, yana haifar da sarari mara kyau.Darajar layin jini gabaɗaya 3mm.

Layin DIE [BLUE]━━

Die Line yana nufin layin yankan kai tsaye, wato layin da aka gama.Ana danna ruwa kai tsaye ta cikin takarda.

Layin CREASE [RED]━━

Layin crease yana nufin amfani da waya ta ƙarfe, ta hanyar embossing, don danna alamomi akan takarda ko barin ramuka don lankwasa.Yana iya sauƙaƙa nadawa da kafa kwali na gaba.

Kayan Takarda

212 (24)

Farin Kwali

212 (14)

Baƙar Kwali

212 (28)

Lalacewar Takarda

212 (25)

Takarda Ta Musamman

212 (21)

Kwali na Kraft

212 (12)

Kwali na Kraft

Ƙarshe

212 (17)

Tabo UV

212 (18)

Pro-Cure UV

212 (22)

Sliver Foil

212 (20)

Gilashin Zinare

212 (26)

Embossing

212 (1)

Debossing

212 (27)

Matte Lamination

212 (16)

Lamination mai sheki

Yadda ake samun akwatin al'adanku?

Akwatin rataye kuma mai suna Five Panel Hanger Boxes, babban bambanci tsakaninsa da akwatin misali shine yana da rami mai rataye da mugunta.

Waɗannan akwatunan rataye tare da shafin rataye na asali sun dace don ƙirƙirar nuni mai ɗaukar ido.

Waɗannan akwatunan rataye, waɗanda aka yi da babban shafin yanke mutuƙar da aka naɗe daga bangon baya a saman ƙarshen kwali, ana iya amfani da su ta hanyoyi daban-daban don dacewa da takamaiman bukatunku.

Wadannan akwatunan rataye na rataye waɗanda za a iya nuna su cikin dacewa a kowane wuri lokacin da aka sanya su a kan ƙugiya ko amfani da su tare da zane-zane, sun dace da samfurori da ke buƙatar amfani da babban nuni na farko tare da babban taga.Sami kwalaye na musamman da marufi don samfuran ku.

Wannan nau'in akwatin ana amfani dashi sosai a cikin marufi na samfuran rayuwa, musamman a cikin samfuran 3C.Ya dace sosai don nunin ƙananan abubuwa kamar belun kunne, igiyoyi masu caji, da kayan haɗin wayar hannu.Tabbas babu iyakancewa, kowane ƙananan, samfurin nauyi mai nauyi ya dace da wannan nau'in akwatin.

Idan kuna sha'awar, da fatan za a tuntuɓe mu!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana