Amfanin kwalayen corrugated

Amfanin kwalayen corrugated

Akwatunan kwalaye ana amfani da su ko'ina.Dangane da kayan daban-daban, akwai akwatunan katako, akwatunan kwali guda ɗaya, da sauransu, tare da ƙayyadaddun bayanai da samfura daban-daban.Akwai yadudduka uku da biyar da aka fi amfani da su a cikin kwali, kuma ba a yi amfani da yadudduka bakwai ba akai-akai.An raba kowane Layer zuwa takarda mai rufi, takarda corrugated, ainihin takarda, da takarda fuska.Launi da jin sun bambanta, kuma takarda (launi, jin) da masana'antun daban-daban suka samar kuma sun bambanta.

WechatIMG95

Da ke ƙasa akwai fa'idodi na kwalayen corrugated waɗanda muka taƙaita.

1. Kyakkyawan aikin buffer.Tsarin katako na musamman na katako na katako yana tabbatar da taurin katako.60 ~ 70% na ƙarar a cikin tsarin kwali ba komai bane, wanda ke da kyakkyawan aikin ɗaukar girgiza.Lokacin sufuri, yana iya hana haɗarin samfur yadda ya kamata, kuma yana iya guje wa karo da tasirin abubuwan da aka haɗa.

2. Haske da ƙarfi.Gilashin kwali tsari ne maras kyau, wanda ke amfani da mafi ƙarancin abu don samar da akwati mafi girma, don haka yana da haske da ƙarfi.Idan aka kwatanta da akwatin katako na ƙarar guda ɗaya, kusan rabin nauyin akwatin katako ne kawai.

3. Ƙananan girma.Ana iya naɗe akwatunan da aka ƙera a lokacin sufuri, wanda ke rage girman sufuri kuma yana rage farashin kayan aiki.Lokacin da ake amfani da shi, yana juya ya zama kwali idan an buɗe shi.Wannan ya fi ƙarancin kayan aiki fiye da akwatin katako na ƙarar guda ɗaya.

4. Isasshen albarkatun kasa da ƙananan farashi.Akwai albarkatun kasa da yawa don samar da kwali, kamar itacen kusurwa, bamboo, bambaro na alkama, redi da sauransu.Sabili da haka, farashin samarwa yana da ƙasa, kawai kusan rabin girman girman kwalayen katako.

5. Ya dace don samar da atomatik.An kera cikakken saitin layukan samar da akwatin kwalin atomatik, wanda zai iya samar da kwalaye masu yawa da inganci.Yin amfani da akwatunan da aka yi amfani da su don shirya kayan ya dace don sarrafa kayan aiki na kayan aiki, wanda ke rage yawan aikin marufi, yana adana adadin kuɗin aiki, kuma ya fi dacewa don samarwa ta atomatik.Sabili da haka, layin taro na yanzu zai iya samar da kwalayen corrugated a cikin adadi mai yawa.

6. Ƙananan farashin aikin marufi.Shirye-shiryen abubuwa a cikin kwalayen gyare-gyare yana da sauƙi don gane marufi na atomatik na abubuwa, wanda ya rage yawan aikin marufi kuma yana rage farashin kaya.

7, na iya tattara abubuwa iri-iri.Akwatin da kanta yana da nau'ikan marufi da yawa, amma idan an kera shi tare da sutura iri-iri da kayan kariya da danshi, zai iya fadada fa'idar amfani da shi sosai, kamar akwatunan da ba su da danshi na iya tattara 'ya'yan itatuwa da kayan marmari;da fim ɗin filastik za a iya haɗa su cikin sauƙi abubuwa masu ɗaukar danshi;Yin amfani da layin fim na filastik, za a iya samar da kunshin da aka rufe a cikin akwatin don kunshin ruwa, abubuwa masu ruwa-ruwa, da dai sauransu.

8. Karancin amfani da karfe.Yawancin akwatunan da aka yi da su ba sa amfani da wani kusoshi na ƙarfe.Katuna masu girma za su yi amfani da kusoshi na ƙarfe, kuma ana iya amfani da manne maimakon.Idan aka kwatanta da tsarin masana'antu na akwatunan katako, adadin kusoshi na karfe yana raguwa sosai.

9. Kyakkyawan aikin bugawa.A cikin bugawa, akwatunan da aka lalata suna da kyakkyawan ƙarfin ɗaukar tawada, wanda ke da fa'ida sosai ga zanen tallace-tallace kuma yana rage yawan ƙarfe.

10. Maimaituwa da sake amfani da shi.Za a iya sake amfani da akwatunan da aka lalata sau da yawa, rage gurɓatar muhalli.


Lokacin aikawa: Mayu-05-2022